Từ Tiếng Catalonia đang chờ phát âm (từ Gaspar Casadó đến axis)

Ngôn ngữ: Tiếng Catalonia [Català] Trở lại Tiếng Catalonia

31 từ đang chờ phát âm. Trở lại Tiếng Catalonia [Català]
  • Ghi âm từ Gaspar CasadóGaspar Casadó
  • Ghi âm từ thomasthomas [male, first names, prénom, pojknamn, förnamn, egennamn, nome proprio maschile]
  • Ghi âm từ icebergiceberg [german, loanwords, noun, geologia, sea, Vocabulari, iceberg]
  • Ghi âm từ vedellavedella
  • Ghi âm từ atropelladoratropellador
  • Ghi âm từ BoadaBoada [surname]
  • Ghi âm từ ParcerisaParcerisa [surname]
  • Ghi âm từ carbonatarcarbonatar [verb - infinitiu, verb - infinitive]
  • Ghi âm từ carburarcarburar [verb - infinitiu, verb - infinitive]
  • Ghi âm từ desadornardesadornar [verbo, verb - infinitiu, verb - infinitive]
  • Ghi âm từ desajuntardesajuntar [verbo, verb - infinitiu, verb - infinitive]
  • Ghi âm từ carrarcarrar [verb - infinitiu, verb - infinitive]
  • Ghi âm từ desafinardesafinar [verb - infinitiu, verb - infinitive]
  • Ghi âm từ desafiardesafiar [verb - infinitiu, verb - infinitive]
  • Ghi âm từ desaferrardesaferrar [verbo, verb - infinitiu, verb - infinitive]
  • Ghi âm từ afiganyarafiganyar [verb - infinitive, verb - infinitiu]
  • Ghi âm từ bleixarbleixar [verb - infinitive, verb - infinitiu]
  • Ghi âm từ bloquejarbloquejar [verb - infinitive, verb - infinitiu]
  • Ghi âm từ bofegar-sebofegar-se [verb - infinitive, verb - infinitiu]
  • Ghi âm từ boirar-seboirar-se [verb - infinitive, verb - infinitiu]
  • Ghi âm từ boixarboixar [verb - infinitive, verb - infinitiu]
  • Ghi âm từ boleiarboleiar [verb - infinitive, verb - infinitiu]
  • Ghi âm từ bolcarbolcar [verb - infinitive, verb - infinitiu]
  • Ghi âm từ bollarbollar [verb - infinitive, verb - infinitiu]
  • Ghi âm từ adverbialitzaradverbialitzar [verb - infinitive, verb - infinitiu]
  • Ghi âm từ afal•lerar-seafal•lerar-se [verb - infinitive, verb - infinitiu]
  • Ghi âm từ aferrussar-seaferrussar-se [verb - infinitive, verb - infinitiu]
  • Ghi âm từ advocaradvocar [verb - infinitive, verb - infinitiu]
  • Ghi âm từ afanarafanar [verbos, verb - infinitive, verb - infinitiu]
  • Ghi âm từ axisaxis